Black Hole (หลุมดำ)

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย Emptyme, 27 เมษายน 2008.

1. นักบุญภาคอีสาน

นักบุญภาคอีสาน เป็นที่รู้จักกันดี

2. นักบุญภาคอีสาน

นักบุญภาคอีสาน เป็นที่รู้จักกันดี

3. Guest

Guest บุคคลทั่วไป

ห้องหลุมดำนั้นผมชอบครับ มีเรื่องราวดีๆให้ได้อ่าน

ผมพูดเล็กๆแค่นี้จะแบนผมอีกหรือครับ ท่านผู้ดูแลฯ

กรุณาดูลายเซ็นต์ของผมสิครับ

4. เด็กโชว์พาว

เด็กโชว์พาว เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    ให้มีความสุขมากๆในวันเกิดนะครับเจ้าของกระทู้

5. Emptyme

Emptyme สมาชิก

สำหรับข่าว ภาคเช้าประจำวันนี้

emptyme ได้ตั้งกระทู้ เกี่ยวกับ จักรวาลคู่ขนาน เเต่เนื่องจาก กบว. เว็บ รับไม่ได้ เพราะ Over Rate เกินไป เลย ลงไปอยู่ในหลุมเรียบร้อย เเล้วนะคะ

และ ยินดีต้อนรับเพื่อนใหม่ เณรน้อยเจ้าปัญญา อิ๊กQซัง ด้วยคะ ดูท่าทางจะเจ้าปัญญาน่าดู

แต่ที่ประทับใจ คงจะเป็นความปรองดองในกระทู้ของท่านใบไม้
    ที่แม้แต่ท่านขันธ์ ก็ โม กับท่านใบไม้เสียด้วย
    เป็นปรากฎการณ์ที่ทำให้ ฝนตกเมื่อคืนนี้.... หนี้เอง จบข่าวภาคเช้ามืด